ಆಲಂಕಾರು ಸಿ.ಎ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣಾಧಿಕಾರಿ ಯಾಗಿ ಪದ್ಮಪ್ಪ ಗೌಡ .ಕೆ

0


ಆಲಂಕಾರು: ಆಲಂಕಾರು ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಕೃಷಿ ಪತ್ತಿನ ಸಹಕಾರಿ ಸಂಘದಲ್ಲಿ ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣಾಧಿಕಾರಿ ಯಾಗಿ ಪದ್ಮಪ್ಪ ಗೌಡ .ಕೆ.ಯವರು ಪದನ್ನೊತ್ತಿ ಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ
ಪದ್ಮಪ್ಪ ಗೌಡ .ಕೆ.ಯವರು ರಾಮಕುಂಜ ಗ್ರಾಮದ ಕೆದುಂಬಾಡಿ ದಿ.ದೇವಪ್ಪ ಗೌಡ ಹಾಗು ಚೆನ್ನಕ್ಕ ದಂಪತಿಗಳ ಮಗನಾಗಿ ಜನಿಸಿ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಿಕ್ಷಣವನ್ನು ದ.ಕ ಜಿ.ಪ ಕಿರಿಯ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲೆ ಕುಂಡಾಜೆ ಹಾಗು ರಾಮಕುಂಜದಲ್ಲಿ ಮುಗಿಸಿ ನಂತರ ಪ್ರೌಡ ಶಿಕ್ಷಣವನ್ನು ರಾಮಕುಂಜೇಶ್ವರ ವಿದ್ಯಾ ಸಂಸ್ಥೆ ಯಲ್ಲಿ ಪಡೆದು ಪಿ.ಯು.ಸಿ, ಪದವಿ ಶಿಕ್ಷಣ ವನ್ನು ವಿವೇಕಾನಂದ ಪದವಿ ಕಾಲೇಜು ಪುತ್ತೂರಿನಲ್ಲಿ ಪದವಿ ಶಿಕ್ಷಣ ಪಡೆದು ಆಲಂಕಾರು ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಕೃಷಿ ಪತ್ತಿನ ಸಹಕಾರಿ ಸಂಘದಲ್ಲಿ 1992 ರಲ್ಲಿ ಗುಮಸ್ತನಾಗಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಿ ಆನಂತರ ಕೊಯಿಲ ಹಾಗು ಕುಂತೂರು ಶಾಖಾ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರಾಗಿ ಮುಂಬಡ್ತಿ ಪಡೆದು ಶಾಖಾ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಆಗಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಿ ಇದೀಗಸಂಘದ ಪ್ರದಾನ ಕಛೇರಿಯಲ್ಲಿ ಮುಖ್ಯಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣಾಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಪದನ್ನೋತಿ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here