ಪುತ್ತೂರು ತಾಲೂಕು ಸವಿತಾ ಸಮಾಜದ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳ ಆಯ್ಕೆ

ಅಧ್ಯಕ್ಷ: ರಮೇಶ್ ಭಂಡಾರಿ ಮುರ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಶರತ್ ಪುರುಷರಕಟ್ಟೆ, ಖಜಾಂಜಿ: ಪ್ರವೀಣ್ ಎಪಿಎಂಸಿ

ಪುತ್ತೂರು : ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಕಟ್ಟಡ ಇದರ ನೆಲ ಮಹಡಿಯಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯಚರಿಸುತ್ತಿರುವ (ಗುರುರಾಜ್ ಮೆನ್ಸ್ ಪಾರ್ಲರ್) ತಾಲೂಕು ಸವಿತಾ ಸಮಾಜ ರಿ.(ಕ್ಷೌರಿಕ ವೃತ್ತಿ ನಿರತರ ಸಂಘ) ಸಂಘದ ನೂತನ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ನ.1ರಂದು ದರ್ಬೆ ಸಣ್ಣಕೈಗಾರಿಕಾ ಸಂಘದ ಸಭಾಭವನದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ವಾರ್ಷಿಕ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಘೋಷಣೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು.

ನಿಕಟಪೂರ್ವ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜಿ.ಬಿ. ವೆಂಕಟೇಶ್ ಭಂಡಾರಿ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ರಾಜೇಶ್ ಎಪಿಎಂಸಿ, ಸಂಘದ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ನೂತನ ಸಮಿತಿಗೆ ಹಸ್ತಾಂತರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು. ನೂತನ ಸಾಲಿನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ರಮೇಶ್ ಭಂಡಾರಿ ಮುರ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಶರತ್ ಪುರುಷರಕಟ್ಟೆ ಹಾಗೂ ಖಜಾಂಜಿಯಾಗಿ ಪ್ರವೀಣ್ ಎಪಿಎಂಸಿ ಸರ್ವಾನುಮತದಿಂದ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಸಂಘದ ಎಲ್ಲಾ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಸದಸ್ಯರು ಹಾಗೂ ಸಮಾಜ ಬಾಂಧವರು ಹಾಜರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.