ಪುತ್ತೂರು ಸರಕಾರಿ ಪ್ರಥಮ ದರ್ಜೆ ಮಹಿಳಾ ಕಾಲೇಜು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಸಂಘಕ್ಕೆ ಆಯ್ಕೆ

ಪುತ್ತೂರು: ಸರಕಾರಿ ಪ್ರಥಮ ದರ್ಜೆ ಮಹಿಳಾ ಕಾಲೇಜು 2022-23ನೇ ಸಾಲಿನ ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ವರ್ಷದ ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಸಂಘದ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಖದೀಜತ್ ದಿಲ್ಶಾನ (ತೃತೀಯ ಬಿ.ಎ) ಮತ್ತು ಜೊತೆ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಅರ್ಚನಾ (ತೃತೀಯ ಬಿ.ಕಾಂ) ಅವರನ್ನು ಚುನಾವಣೆ ಮೂಲಕ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು.

ಕಾಲೇಜಿನ ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲರಾದ ಡಾ.ಶ್ರೀಧರ್ ಗೌಡ, ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಸಂಘದ ಸಂಯೋಜಕರಾದ ಶಾಂತರಾಮ (ಸಹ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಅರ್ಥಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ) ಮತ್ತು ಇತರ ಉಪನ್ಯಾಸಕರ ಸಮ್ಮುಖದಲ್ಲಿ ಚುನಾವಣೆ ನಡೆಯಿತು. ವಿವಿಧ ತರಗತಿಗಳ ಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳಾಗಿ ಅಖಿಲಾ. ಟಿ, ದೀಕ್ಷಿತಾ ರೈ ಎಂ, ನವ್ಯಶ್ರೀ, ಯಶಸ್ವೀ ಎಂ,ಭುವನ, ಆಯಿಷತ್ ಅಫ್ನ, ಸೌಮ್ಯ, ವೀಣಾಶ್ರೀ, ವಿದ್ಯಾಶ್ರೀ, ಪೂಜಾ, ರಚನಾ.ಕೆ.ವಿ, ಸಮೃದ್ಧಿ ಎಸ್.ಯು, ಸಹನಾ ಬಿ,ಭವ್ಯ, ಶ್ರೀಜಾ, ಮೇಘಾರವರು ಆಯ್ಕೆಯಾದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.