ಮಾದೇರಿಯಲ್ಲಿ ಸಿಎಸ್‌ಸಿ ಕೇಂದ್ರ ಆರಂಭ

ನೆಲ್ಯಾಡಿ: ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಗ್ರಾಮಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಯ ನೆಲ್ಯಾಡಿ ವಲಯದ ಮಾದೇರಿಯಲ್ಲಿ ಕುಶಾಲಪ್ಪ ಗೌಡರವರ ಕಟ್ಟಡದಲ್ಲಿ ಸಿಎಸ್‌ಸಿ ಕೇಂದ್ರ ನ.3ರಂದು ಉದ್ಘಾಟನೆಗೊಂಡಿತು.


ನೆಲ್ಯಾಡಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ.ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಚೇತನಾ ಅವರು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ಮಾದೇರಿ ಒಕ್ಕೂಟದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸೆಬಾಸ್ಟಿಯನ್ ಪಿ.ಜೆ.ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ಜನಜಾಗೃತಿ ವೇದಿಕೆ ನೆಲ್ಯಾಡಿ ವಲಯಾಧ್ಯಕ್ಷ ಜಯಾನಂದ ಬಂಟ್ರಿಯಾಲ್, ನೆಲ್ಯಾಡಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ.ಸದಸ್ಯರಾದ ಶ್ರೀಲತಾ, ನೋಡೆಲ್ ಅಧಿಕಾರಿ ಚಿತ್ರೇಶ್, ವಲಯ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕ ವಿಜೇಶ್ ಜೈನ್‌ರವರು ಶುಭಹಾರೈಸಿದರು. ಮಾದೇರಿ ಒಕ್ಕೂಟದ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳಾದ ಲಕ್ಷ್ಮಣ ಇಚ್ಚೂರು, ಕಮಲಾಕ್ಷ ಬರಮೇಲು, ಪ್ರಶಾಂತ್ ಕೊಪ್ಪ ಮಾದೇರಿ, ಪ್ರಿಯ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಸೇವಾಪ್ರತಿನಿಧಿ ಕವಿತ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಅನುಷಾ ವಂದಿಸಿದರು. ಸಿಎಸ್‌ಸಿ ಕೇಂದ್ರದ ಗೀತಾಶ್ರೀ, ಸುವಿದ ಸಹಾಯಕಿ ರೂಪ ಸಹಕರಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.