ಕೊಡಿಯಾಲ ನಮ್ಮೂರ ನಮ್ಮ ಕನಸು ಜನಸೇವಾ ಟ್ರಸ್ಟ್ ವತಿಯಿಂದ ಮೂವಪ್ಪೆ ಶಾಲೆಗೆ ಎಪ್ಸನ್ ಕಂಪನಿಯ ಡಿಜಿಟಲ್ ವೈಫೈ ಪ್ರಿಂಟರ್ ಕೊಡುಗೆ

ಕಾಣಿಯೂರು : ಸರಕಾರಿ ಕಿರಿಯ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲೆ ಮೂವಪ್ಪೆಯಲ್ಲಿ ಜರುಗಿದ ಮಕ್ಕಳ ದಿನಾಚರಣೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ನಮ್ಮೂರ ನಮ್ಮ ಕನಸು ಜನಸೇವಾ ಟ್ರಸ್ಟ್ ಕಲ್ಪಡ ಕೊಡಿಯಾಲ ವತಿಯಿಂದ ಸರಕಾರಿ ಕಿರಿಯ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲೆ ಮೂವಪ್ಪೆಗೆ ಎಪ್ಸನ್ ಕಂಪನಿಯ ಡಿಜಿಟಲ್ ವೈಫೈ ಪ್ರಿಂಟರ್ ಅನ್ನು ಶಾಲಾ ಮುಖ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕಿ ನಿರ್ಮಲ ಕೆ.ಎಂ ಹಾಗೂ ಸಹಶಿಕ್ಷಕಿ ಪುಷ್ಪಾ ಇವರ ಸಮ್ಮುಖದಲ್ಲಿ ನಮ್ಮೂರ ನಮ್ಮ ಕನಸು ಜನಸೇವಾ ಟ್ರಸ್ಟ್ ವತಿಯಿಂದ ಕೊಡುಗೆಯಾಗಿ ಮಕ್ಕಳ ದಿನಾಚರಣೆಯ ಅಂಗವಾಗಿ ನೀಡಲಾಯಿತು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನಮ್ಮೂರ ನಮ್ಮ ಕನಸು ಜನಸೇವಾ ಟ್ರಸ್ಟ್ ಕಲ್ಪಡ ಕೊಡಿಯಾಲ ಇದರ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಕೆ.ಎಂ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಹರ್ಷನ್ ಕೆ ಟಿ, ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳಾದ ಶಿವರಾಮ ಉಪಾಧ್ಯಾಯ, ದಿನೇಶ್ ಆಚಾರ್ಯ ಬಾಚೋಡಿ, ನಾಗರಾಜ್ ಕಣಿಲೆಗುಂಡಿ, ಲಕ್ಷ್ಮಣ ಕಣಿಲೆಗುಂಡಿ, ಮನೋಹರ, ಭಾಸ್ಕರ ತೋಟ, ರಮೇಶ್ ಕಲ್ಪಡ, ಗಣೇಶ್ ಪೆರ್ಲೋಡಿ, ರಾಜೇಶ್ ಅಂಗಾರಡ್ಕ ಹಾಗೂ ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಕೊಡೆಂಕಿರಿಯವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.