ನ.18: ಕೆದಂಬಾಡಿಯಲ್ಲಿ ರೂ.2.85 ಕೋಟಿ ವೆಚ್ಚದ ಕಾಮಗಾರಿಗೆ ಶಿಲಾನ್ಯಾಸ; ಬಿಜೆಪಿ ಶಕ್ತಿ ಕೇಂದ್ರದಿಂದ ಪೂರ್ವಭಾವಿ ಸಭೆ

ಪುತ್ತೂರು: ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಾರ್ಟಿ ಕೆದಂಬಾಡಿ ಶಕ್ತಿ ಕೇಂದ್ರದ ವಿಶೇಷ ಸಭೆಯು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ತಿಂಗಳಾಡಿ ದೇವಗಿರಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು. ನ. 18 ರಂದು ಕೆದಂಬಾಡಿ ಗ್ರಾಮದಲ್ಲಿ ಶಾಸಕ ಸಂಜೀವ ಮಠಂದೂರು ಅವರು ರೂ. 2.85 ಕೋಟಿ ವೆಚ್ಚದ ಶಿಲಾನ್ಯಾಸದ ಬಗ್ಗೆ ಪೂರ್ವಭಾವಿಯಾಗಿ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಚರ್ಚಿಸಲಾಯಿತು.

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಮಾಂತರ ಮಂಡಲದ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ನಿತಿಶ್ ಕುಮಾರ್ ಶಾಂತಿವನ, ಮಹಾ ಶಕ್ತಿ ಕೇಂದ್ರದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ವಿಜಯಕುಮಾರ್ ರೈ ಕೋರಂಗ, ಕೆದಂಬಾಡಿ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ರತನ್ ರೈ ಕುಂಬ್ರ, ಕಷ್ಣಕುಮಾರ್ ರೈ ಕೆದಂಬಾಡಿ ಗುತ್ತು , ಸೂರ್ಯಪ್ರಸನ್ನ ರೈ ಎಂಡಸಾಗು, ಕೊರಗಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ ತಿಂಗಳಾಡಿ, ಸುಜಾತ ಮುಳಿಗದ್ದೆ, ಬಾಲಚಂದ್ರ ರೈ ಚಾವಡಿ, ಜಯರಾಮ ರೈಮಿತ್ರಂಪಾಡಿ, ಚಂದ್ರ ಇದ್ಪಾಡಿ, ದುಗ್ಗಪ್ಪ ರೈ,ಸುಭಾಷ್ ರೈ ಮಿತ್ತೋಡಿ, ಮಹಾಬಲ ರೈ ಕುಕ್ಕುಂಜೋಡು, ವಿಠಲ ರೈ ಮಿತ್ತೋಡಿ, ಶಿವರಾಮ ಗೌಡ ಇದ್ಯಪೆ, ಶರತ್ ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಶಕ್ತಿ ಕೇಂದ್ರದ ಪ್ರಮುಖ್ ನಾರಾಯಣ ಪೂಜಾರಿ ಕುರಿಕ್ಕಾರ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಕೃಷ್ಣಕುಮಾರ್ ಗೌಡ ಇದ್ಯಪೆ ವಂದಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.