ಪಾಪೆತ್ತಡ್ಕ ಮಸೀದಿಯ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಪಾಪೆತ್ತಡ್ಕ ನಿಧನ

ಪುತ್ತೂರು: ಮುಂಡೂರು ಗ್ರಾಮದ ಪಾಪೆತ್ತಡ್ಕ ನಿವಾಸಿ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಪಾಪೆತ್ತಡ್ಕ(62ವ.) ರವರು ಅಲ್ಪಕಾಲದ ಅಸೌಖ್ಯದಿಂದ ನ.22 ರಂದು ಪಾಪೆತ್ತಡ್ಕದ ಸ್ವಗೃಹದಲ್ಲಿ ನಿಧನರಾದರು.

ಅಬ್ಬಾಸ್ ಪಾಪೆತ್ತಡ್ಕರವರು ಮುಹ್ಯುದ್ದೀನ್ ಜುಮ್ಮಾ ಮಸೀದಿಯ ಸುದೀರ್ಘ ಕಾಲ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ, ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಪಕ್ಷದ ಮುಂಡೂರು ಗ್ರಾಮ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ, ನರಿಮೊಗರು ಶಾಲಾ ಎಸ್.ಡಿ.ಎಂ.ಸಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿಯೂ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದ್ದರು. ಮೃತರು ಪತ್ನಿ, ಪುತ್ರರಾದ ಲತೀಫ್ ಪಾಪೆತ್ತಡ್ಕ , ಪುತ್ತೂರು ವಲಯ ಎಸ್.ಕೆ.ಎಸ್.ಎಸ್.ಎಫ್ ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ಇಂಜಿನಿಯರ್ ಉಮ್ಮರ್ ಶಾಫಿ ಪಾಪೆತ್ತಡ್ಕ, ಹಾರಿಸ್ ಪಾಪೆತ್ತಡ್ಕ , ಶಮೀರ್ ಪಾಪೆತ್ತಡ್ಕ, ಪುತ್ರಿಯರಾದ ಸಫಿಯ , ಸುಮಯ್ಯ , ಸಲೀಕ , ಶಾಹಿನ ಸಹಿತ ಅಪಾರ ಬಂಧು ಬಳಗವನ್ನು ಅಗಲಿದ್ದಾರೆ.

ಉಮರಾ ನಾಯಕರಾಗಿದ್ದ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಪಾಪೆತ್ತಡ್ಕರವರ ನಿಧನಕ್ಕೆ NPM ಝೈನುಲ್ ಆಬಿದೀನ್ ತಂಙಳ್ ಕುನ್ನುಂಗೈ , ಸೈಯ್ಯದ್ ಅಲಿ ತಂಙಳ್ ಕುಂಬೋಳ್, ಅಹ್ಮದ್ ಪೂಕೋಯ‌ ತಂಙಳ್ ಪುತ್ತೂರು, ಎಣ್ಮೂರು ತಂಙಳ್ , ಶರಪುದ್ದೀನ್ ತಂಙಳ್ ಸಾಲ್ಮರ, ಸೈಯ್ಯದ್ ಅಸ್ಕರ್ ತಂಙಳ್ ಕೋಲ್ಪೆ , ವಲಿಯುದ್ದೀನ್ ಫೈಝಿ ವಾಯಕ್ಕಾಡ್ , ಶೈಖುನಾ ತೋಡಾರು ಉಸ್ತಾದ್, ಓಲೆಮುಂಡೋವು ಉಸ್ತಾದ್‌, ಅಶ್ರಫ್ ಬಾಖವಿ ಚಾಪಳ್ಳ , ಅಬೂಬಕ್ಕರ್ ಸಿದ್ದೀಕ್ ಅಹ್ಮದ್ ಜಲಾಲಿ , ಶರೀಫ್ ಹೈತಮಿ ಕೋಲ್ಪೆ , ಎಸ್.ಬಿ ದಾರಿಮಿ , ಅನೀಸ್ ಕೌಸರಿ, ಹುಸೈನ್ ದಾರಿಮಿ , ಮಹ್ಮೂದ್ ಸಖಾಫಿ, ಅಬ್ದುಲ್ ಕರೀಂ ದಾರಿಮಿ, ಯಾಕೂಬ್ ದಾರಿಮಿ ಸಹಿತ ಹಲವು ಉಲಮಾ ಉಮರಾ ನೇತಾರರು ಸಂತಾಪ ಸೂಚಿಸಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.