ಜೆ.ಕೆ ಟೂರ್ & ಟ್ರಾವೆಲ್ಸ್ ಏಜೆನ್ಸಿಯಿಂದ ತಿರುಪತಿ ಮತ್ತು ಶಿರಡಿ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಟೂರ್( ಶೀಘ್ರ ದರ್ಶನ)

0

ಪುತ್ತೂರು: ಪುತ್ತೂರು ರೈಲ್ವೆ ನಿಲ್ದಾಣದ ಮುಂಭಾಗದ ಸಂಕೀರ್ಣದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಪರ್ಲಡ್ಕದ ಶಿವಪೇಟೆಯಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿರುವ ಜೆ.ಕೆ ಟೂರ್ & ಟ್ರಾವೆಲ್ಸ್ ಏಜೆನ್ಸಿ ಮೂಲಕ ಪ್ರತಿ ಸೋಮವಾರ ಮತ್ತು ಶುಕ್ರವಾರ 2 ದಿನಗಳ ತಿರುಪತಿ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಟೂರ್ ಇದ್ದು, ಪ್ರಮುಖ ಸ್ಥಳಗಳಾದ ತಿರುಪತಿ,ಪದ್ಮಾವತಿ,ಕಾಳಹಸ್ತಿ,ವರಾಯು ಸ್ವಾಮಿ, ಈ ಎಲ್ಲಾ ಕೇಂದ್ರಗಳಿಗೆ ಭೇಟಿಯ ಜೊತೆಗೆ ತಿರುಪತಿ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಟಿಕೆಟ್ ಹಾಗೂ ಊಟ-ವಸತಿ,ಗೈಡ್ ಸೇರಿ ರೂ.4800/- ಆಗಿರುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ದೇವರ ಮುಡಿಪು ಕೊಂಡೊಯ್ಯುವವರಿಗೆ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಿದೆ ಹಾಗೂ ಶಿರ್ಡಿ, ಶನಿ ಸಿಂಗಪುರ, ಮಿನಿ ತಿರುಪತಿ, ಕೋಲಾಪುರ್ ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ,ನಾಸಿಕ್, ಪಂಚವಟಿ,ಸೀತಾಗುಹ,ಕಾಲಾರಂ,ಬೋಲಾರಂ,ಪಂಡರಪುರ ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ ದಿನಾಂಕ 28/5/2023 ಆದಿತ್ಯ ವಾರ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 2 .00 ಗಂಟೆಗೆ ಮಂಗಳೂರಿನಿಂದ ಹೊರಟು ತಾ. 1/6/2023 ಗುರುವಾರ ಮಂಗಳೂರಿಗೆ ತಲುಪುವುದು. ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಟೂರ್ ಇದ್ದು, ರೂ 6500/- ಆಗಿರುತ್ತದೆ.ಹೋಗಲು ಇಚ್ಚಿಸುವವರು ಹಣ ಪಾವತಿಸಿ, ಹೆಸರು ನೋಂದಾಯಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಬಾಡಿಗೆ ವಾಹನ ಬೇಕಾದವರು/ ಬಾಡಿಗೆಗೆ ವಾಹನ ನೀಡುವವರು ಇದ್ದರೆ ಕಛೇರಿಯನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಬಹುದು ಅಥವಾ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ📱9945277507, 📱9108550105 ಗೆ ಕರೆ ಮಾಡುವಂತೆ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಕೆ.ಜಯರಾಮ
ಕುಲಾಲ್ ರವರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here