Home_Page_Advt
Home_Page_Advt
Home_Page_Advt

ಬಲ್ಯ-ರಾಮನಗರ: ಶ್ರೀರಾಮ ವಿದ್ಯಾಲಯದ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ ಪ್ರಾರಂಭೋತ್ಸವ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1


ನೆಲ್ಯಾಡಿ: ನೆಲ್ಯಾಡಿ ಶ್ರೀರಾಮ ವಿದ್ಯಾಲಯಕ್ಕೆ ಬರುವ ಬಲ್ಯ-ರಾಮನಗರ ಆಸುಪಾಸಿನ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ ಶಾಲಾ ಪ್ರಾರಂಭೋತ್ಸವವು ರಾಮನಗರ ಶ್ರೀ ರಾಮಮಂದಿರದಲ್ಲಿ ಭಜನಾ ಕಾರ್‍ಯಕ್ರಮದೊಂದಿಗೆ ನಡೆಯಿತು. ಬಲ್ಯ-ರಾಮನಗರ ಶ್ರೀ ವಿನಾಯಕ ಭಜನಾ ಮಂಡಳಿಯವರು ಭಜನಾ ಕಾರ್‍ಯಕ್ರಮ ನಡೆಸಿಕೊಟ್ಟರು. ನೆಲ್ಯಾಡಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಗಂಗಾಧರ ಶೆಟ್ಟಿ ಹೊಸಮನೆಯವರು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು. ವಿನಾಯಕ ಭಜನಾ ಮಂಡಳಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅಮ್ಮಿ ಗೌಡ ನಾಲ್ಗುತ್ತು, ಕಾರ್‍ಯದರ್ಶಿ ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ ರೈ ನಾಲ್ಗುತ್ತು, ಹಿರಿಯರಾದ ವಿಠಲ ಮಾರ್ಲ, ಕಾರ್‍ಯಕ್ರಮದ ಸಂಯೋಜಕ ದೇಜಪ್ಪ ಗೌಡ, ಹಿಂದೂ ಮುಖಂಡ ರವಿಪ್ರಸಾದ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಮಂಡಳಿಯ ಇತರ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಹಾಗೂ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ ಪೋಷಕರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.