ಕಡಬ: ಬಿರುಗಾಳಿಗೆ ಮನೆ ಮೇಲೆ ಬಿದ್ದ ಮರ! ಪ್ರಾಣಾಪಾಯದಿಂದ ಪಾರು

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಕಡಬ : ಕಳೆದ ಜೂ. 5 ರ ರಾತ್ರಿ ಬೀಸಿದ ಬಾರೀ ಗಾಳಿ ಮಳೆಗೆ ನೂಜಿಬಾಳ್ತಿಲ ಗ್ರಾಮದ ಕಲ್ಲುಗುಡ್ಡೆ ಪರಿಶಿಷ್ಟ ಕಾಲೋನಿ ನಿವಾಸಿ ಬಾಬುರವರ ಮನೆ ಮೇಲೆ ಮರ ಬಿದ್ದು ಮನೆಗೆ ಹಾನಿಯಾಗಿದ್ದರೆ,ಮನೆಯಲ್ಲಿದ್ದವರು ನೆರೆ ಮನೆಗೆ ಓಡಿ ಹೋಗಿ ಪ್ರಾಣಪಾಯದಿಂದ ಪಾರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ರಾತ್ರಿ ಸುಮಾರು 11 ಗಂಟೆ ಹೊತ್ತಿಗೆ ಏಕಾಏಕಿ ಸಿಡಿಲಿನೊಂದಿಗೆ ಬೀಸಿದ ವಿಪರೀತ ಗಾಳಿಗೆ ಮನೆಯ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿದ್ದ ಮರವೊಂದು ಗೇರುಮರದ ಮೇಲೆ ಬಿದ್ದು ಮನೆ ಮಾಡಿನ ಮೇಲೆ ಬಿದ್ದಿದೆ, ಮಾಡಿನ ಹಂಚು ಪಕ್ಕಾಸುಗಳೆಲ್ಲ ಹುಡಿಯಾಗಿದ್ದು ಸುಮಾರು 15ಸಾವಿರಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ನಷ್ಟ ಉಂಟಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಗೇರು ಮರಕ್ಕೆ ಬಿದ್ದು ನಮ್ಮ ಮನೆ ಮೇಲೆ ಬಿದ್ದಿದ್ದುದರಿಂದ ಶಬ್ದ ಕೇಳಿದಂತೆ ನಾನು ನನ್ನ ಪತಿ ಬಾಬು , ಮೈದುನ ಜೋಗಿ, ಮಕ್ಕಳಾದ ಪ್ರಶಾಂತ್ ಹಾಗೂ ಪ್ರಜ್ಞಾ ನೆರೆಯ ಮಾವನ ಮನೆಗೆ ಓಡಿ ಹೋಗಿದ್ದು ಪ್ರಾಣಾಪಾಯದಿಂದ ಪಾರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಎಲ್ಲಿಯಾದರೂ ನೇರವಾಗಿ ಈ ದೊಡ್ಡ ಮರ ಬೀಳುತ್ತಿದ್ದರೆ ನಮ್ಮ ಮನೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ನುಚ್ಚು ನೂರಾಗಿ ನಾವೆಲ್ಲ ಬದುಕುಳಿಯುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ ತಮ್ಮ ಅಳಲನ್ನು ತೋಡಿಕೊಂಡಿರುವ ಬಾಬುರವರ ಪತ್ನಿ ಇಂದಿರಾರವರು ಈಗಾಗಲೇ ಗ್ರಾ.ಪಂ ಗೆ ಕಂದಾಯ ಇಲಾಖೆಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದ್ದೇವೆ. ಇದ್ದ ಮನೆಯನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿರುವ ನಮಗೆ ಮಳೆಗಾಲದಲ್ಲಿ ಸಂಕಷ್ಟವಾಗಿದ್ದು ಸಂಬಂದಪಟ್ಟವರು ಕೂಡಲೇ ಸ್ಪಂದಿಸಿ ಪರಿಹಾರ ನೀಡಬೇಕಾಗಿದೆ ಎಂದು ಅಂಗಳಾಚುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.